CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Một số hoạt động của Bộ môn trong tháng 11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
05.12.10 23:33

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Một số hoạt động của Bộ môn trong tháng 11

 
Ngày 20/11/2010, trong không khí cả nước hân hoan chào mừng kỉ niêm Ngày Nhà Giáo Việt Nam. và nhằm để tri ân đến quý thầy cô trong Bộ môn cũng như bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đến quý thầ cô đã tận tình dạy dỗ, hướng dẫn và giúp đỡ chúng em trong suốt thời gian chúng em còn ngồi trên nhà trường; Hôm nay Lớp Sử 01 K33 cùng phối hợp với các Lớp Sử K35, K36 long trọng tổ chức buổi sinh hoạt chào mừng Ngày Nhà Giáo Việt Nam. Bao gồm các nội dung: làm thiệp, nấu ăn, hát karaoke, sinh hoạt trò chơi,... Buổi giao lưu đã diễn ra trong không khí ấm áp tình thầy trò và vô cùng ý nghĩa.

Đây là một số hình ảnh về hoạt động này:












Hội thị văn nghệ truyền thống Khoa Sư Phạm lần thứ V:

Bộ môn Lịch sử tham gia thi diễn với chủ đề: "Theo Dấu Chân Người" gồm các tiết mục như sau:
1/ Ca múa: Dấu Chân Phía Trước - Sáng tác: Phạm Minh Tuấn - Trình bày: Toàn đoàn.
2/ Tam ca: Đêm Trường Sơn Nhớ Bác - Sáng tác: Trần Chung, Nguyễn Trung Thu - trình bày: Đức Toàn, Văn Hiếu, Thanh Sơn.
3/ Tốp ca: Bác Đang Cùng Chúng Cháu Hành Quân - Sáng tác: Huy Thục - Trình bày: Tốp ca Nam.
4/ Đơn ca: Lời Bác Dặn Trước Lúc Đi Xa - Sáng tác: Trần Hoàn - Trình bày: Thu Hiền
5/ Múa: Miền Nam Nhớ Mãi Ơn Người - Sáng tác: Lưu Cầu - Biên Đạo: Hoàng Nhân - Biểu Diễn: Tốp múa Nữ.

Kết quả chúng ta đạt giải Ba toàn đoàn:

Đây là toàn bộ thành viên trong đội văn nghệ của Bộ môn chúng ta.







Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.fairtopic.com
 

Một số hoạt động của Bộ môn trong tháng 11

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: HOẠT ĐỘNG-PHONG TRÀO :: Thông Tin Hoạt Động-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog