CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Khó xử khi là giáo viên mới!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
16.07.10 8:55

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Khó xử khi là giáo viên mới!

 
Đầu năm học mới, một lớp biết mình sắp đón một cô giáo mới ra trường còn rất trẻ và sinh đẹp. Nên đã làm một buổi ra mắt. Khi cô giáo bước vào lớp thì bât ngờ có một ca nước dội xuống. Trong trường hợp đó nếu là bạn bạn sẽ làm thế nào?




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.fairtopic.com

18.07.10 3:08

avatar
Thể thao, Ca hát, Lai rai vài chai...

Thành viên

QUOC VIET

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 28
Điểm Thi Lịch Sử : 39
Hệ Thống Chấm Điểm : 1
Birthday : 19/02/1989
Ngày Tham Gia : 27/04/2010
Tuổi : 29
Công Việc : sinh vien
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Thể thao, Ca hát, Lai rai vài chai...

Bài gửiTiêu đề: Re: Khó xử khi là giáo viên mới!

 
Tôi nghỉ chắc lớp bán công hạng một quá...!và không ít thầy,cô đã trúng chiêu "nhập gia tùy tục" khi bước vào lớp này!Trướt hết phải tìm hiểu thật kỷ lớp được phân công này,qua thầy hiệu trưởng,các thầy cô trong trường,đặc biệt là là những người đã từng dạy lớp này,và các bác bảo vệ,nhân viên nhà trường...,các trò ngịch ngợm,cách khắc chế,nắm được những anh chàng ,cô nàng đầu đãng trong lớp hay khởi xướng những trò ấy,chuẩn bị tâm lý để đối phó những tình huống như vậy...Cuối cùng trong trường hợp trên,tôi nghĩ nên xuất hiện bất ngờ ,trể một chút,chú ý quan sát và tốt nhất nên chuẩn bị một cây dù xịn!!

 

Khó xử khi là giáo viên mới!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THẢO LUẬN - CHIA SẼ :: Tình Huống Sư Phạm-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Forumotion.com | Văn hóa | Trẻ | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog