CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 THÔNG BÁO TUYỂN MOD/CỘNG TÁC VIÊN DIỄN ĐÀN LỊCH SỬ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
18.04.10 23:06

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO TUYỂN MOD/CỘNG TÁC VIÊN DIỄN ĐÀN LỊCH SỬ

 
Nhằm để nâng cao chất lượng của Diễn Đàn, Ban quản trị Diễn Đàn tuyển người quản lý cho tất cả các box trong diễn đàn

( ưu tiên cho người biết cách quản lý. và phải làm gương cho mọi người )
I. Điều kiện:
• Có kiến thức lịch sử “tương đối” vững chắc... Đã đăng ký thành viên chính thức của Diễn Đàn Lịch Sử
• Không phân biệt tuổi tác, trình độ
• Hiểu biết về phần Box quản lý
• Ở khắp nơi trên lãnh thổ nước Việt Nam
II. Yêu cầu:
•Có tinh thần trách nhiệm cao
•Tôn trọng ý kiến của mọi người.
•Tham gia ý kiến thảo luận với nhóm.
•Tạo ra nhiều ý tưởng hay để thu hút nhiều người tham gia thảo luận.
•Phụ trách công tác biên soạn hoặc sưu tầm các tài liệu hay liên quan đến lịch sử, khoa học và các thông tin giáo dục, phổ biến cho các thành viên trong Diễn Đàn cùng tham khảo….
•Trả lời những câu hỏi trong các Box nếu có thể (không bắt buộc nhưng khuyến khích).
•Cư xử đúng mực với thành viên. Gương mẫu trong cách post bài, dùng từ ngữ, nói chuyện chuẩn mực, viết bài bằng tiếng Việt có dấu, không spam,.
•Tuyên truyền ảnh hưởng, quản bá hình ảnh của Diễn Đàn ở các website, forum khác…
•Một box có thể có nhiều Người Quản Lý từ 2-3 trở lên.
III. Quyền lợi :
•Được mở rộng và xây dựng các mối quan hệ bền vững cho hiện tại và tương lai, giao lưu với những người yêu sử, học sinh giỏi sử ở các tỉnh/thành trên khắp mọi miền Tổ quốc.
•Được ưu tiên xét tuyển vào Ban Điều hành Diễn Đàn Lịch Sử
Có toàn quyền quản lý các Box (các box được Ban Điều hành phân công đảm nhiệm), sửa/xóa các bài không hợp quy định của diễn đàn.
Các bạn đăng ký xin vui lòng viết đơn theo mẫu dưới đây:
1. Họ và tên :
2.Năm sinh:
3.Giới tính :
4.YM! :
5.Điện thoại :
6.Box muốn quản lí
7.Thành tích (nếu có) :
8.Đã từng là Mod Forum (nếu có) :
9.Nơi đang sinh sống :
10.Nghề nghiệp
11.Nơi đang công tác/học tập:
(Mọi thắc mắc về vấn đề này xin liên hệ với TOÀN qua địa chỉ email :
ndtoan12@gmail.com hoặc hoặc số điện thoại di động : 0939 639 609)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.fairtopic.com
 

THÔNG BÁO TUYỂN MOD/CỘNG TÁC VIÊN DIỄN ĐÀN LỊCH SỬ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog