CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Bộ môn SP Lịch Sử - Đón Tân Sinh viên K37

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
06.09.11 23:43

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Bộ môn SP Lịch Sử - Đón Tân Sinh viên K37

 
THÔNG BÁO
(V/v tổ chức chương trình đón Tân Sinh viên K37)

Nhân dịp đầu năm học mới 2011 và theo truyền thống của Bộ môn SP Lịch sử, tập thể lớp SP Lịch sử K34 đăng cai tổ chức buổi văn nghệ giao lưu chào đón tân sinh viên ngành SP Lịch sử - K37 – Trường Đại học Cần Thơ đã xuất sắc vượt qua kì thi tuyển sinh 2011 để trúng tuyển vào ngành SP Lịch Sử, đồng thời buổi giao lưu văn nghệ còn nhằm tôn vinh những sinh viên của ngành đã đạt thành tích xuất sắc trong năm học qua và các Tân sinh viên đạt điểm cao trong kì thi tuyển sinh 2011. Bên cạnh đó, đây còn là dịp để các sinh viên k34 chia sẻ những kinh nghiệm học tập cho các tân sinh viên, giúp cho các bạn có những phương pháp và kinh nghiệm học tập thật tốt, qua đó cũng là dịp để sinh viên k34 bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc đối với công ơn dưỡng dục của quý thầy cô trong Bộ môn Sp Lịch sử trong 4 năm học đại học.

Thời gian – địa điểm:

Lúc 18h 30 phút, ngày 18/09/2011
Tại Hội trường Khoa Sư Phạm, Khu II, Trường Đại Học Cần Thơ.

Ban Tổ chức xin trân trọng kính mời các Thầy Cô trong Bộ môn SP Lịch Sử, các Thầy Cô nguyên là cán bộ giảng dạy trong Bộ môn SP Lịch Sử, Khoa Sư Phạm, Trường ĐHCT, và toàn thể các bạn Sinh viên các Khóa: 34, 35, 36 và 37 đến tham dự.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.fairtopic.com
 

Bộ môn SP Lịch Sử - Đón Tân Sinh viên K37

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog